วันที่ 10 พฤศจิกายน 2566 ดร.พสุธา โกมลมาลย์ พร้อมบุคลากร และนักศึกษากิจกรรมดี ศึกษาดูงาน การจัดโครงการแสดงผลงาน ของนักศึกษาวิชาเอกด้านนาฏยศิลป์พื้นเมือง คณะศิลปกรรมศาสตร์และวัฒนธรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหาสารคาม การแสดงทุกชุดล้วนสวยงาม และเป็นประสบการณ์ ในการนำมาจัดงานกิจกรรมของสถาบันภาษา ศิลปะวัฒนธรรม ในการจัดทำแสงสีเสียงและสื่อผสมต่อไป
![](https://ilac.snru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/401418086_733859185442491_4525639637087812654_n-1024x577.jpg)