![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png)
วันที่ 8-9 กุมภาพันธ์ 2567 งานศึกษาฝึกอบรมทางภาษาและวิเทศสัมพันธ์ โดยนายศราวุธ ปัญญาสาร หัวหน้างานศึกษาฝึกอบรมทางภาษาและวิเทศสัมพันธ์ ร่วมเป็นวิทยากรในกิจกรรมบูรณาการการเรียนการสอนในรายวิชา English for Hospitality ในหัวข้อ “หลักการและประสบการณ์การบริการที่ดี” ให้แก่นักศึกษาสาขาวิชาภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ กิจกรรมประกอบด้วยการบรรยาย การแบ่งกลุ่มแสดงบทบาทสมมุติในสถานการณ์ต่าง ๆ ของงานบริการและการถาม-ตอบ ในประเด็นที่เกี่ยวข้อง