อาจารย์ศิริวัฒน์ วงศ์อุดมศิลป์ รองผู้อำนวยการฝ่ายฝึกอบรมทางภาษาและวิเทศสัมพันธ์ ได้เป็นประธานในการประชุมร่วมกับคณาจารย์ และบุคลากรงานศึกษาฝึกอบรมทางภาษาฯ เพื่อวางแผนในการจัดกิจกรรมโครงการพัฒนาทักษะภาษาอังกฤษตามกรอบ CEFR สำหรับนักศึกษา ที่ได้รับจัดสรรใน ปีงบประมาณ 2567 ทั้งนี้เพื่อพิจารณาในเรื่องของความเหมาะสมและปรับเปลี่ยนให้การจัดกิจกรรมมีประสิทธิภาพมากยิ่งขึ้น ทั้งนี้ในแผนดังกล่าวก็ได้มีการปรับช่วงเวลาและปรับเปลี่ยนกิจกรรมให้มีความเหมาะสมมากยิ่งขึ้น
![](https://ilac.snru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/411016785_843374304252512_3352379877336524548_n-1-1024x484.jpg)
![](https://ilac.snru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/412354899_843374584252484_1566920108636717731_n-1-1024x466.jpg)
![](https://ilac.snru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/412318173_843374600919149_3692036191979035117_n-1-1024x484.jpg)
![](https://ilac.snru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/412421921_843374294252513_480364327083682935_n-1-1024x484.jpg)
![](https://ilac.snru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/411637133_843374340919175_7509593212680940569_n-1024x486.jpg)
![](https://ilac.snru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/411016785_843374304252512_3352379877336524548_n-1024x484.jpg)
![](https://ilac.snru.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/412354899_843374584252484_1566920108636717731_n-1024x466.jpg)