วันอังคารที่ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 08.00 น. สถาบันภาษา ศิลปะและวัฒนธรรม โดย ดร.พสุธา โกมลมาลย์ ผู้อำนวยการสถาบันภาษา ศิลปะและวัฒนธรรม รองผู้อำนวยการ พร้อมด้วยบุคลากร เข้าร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติ ณ ลานหน้าเสาธง หน้าอาคาร 1 มหาวิทยาลัยราชภัฎสกลนคร
![](https://ilac.snru.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/445766598_851586397003102_2666326482604558127_n-1024x576.jpg)
![](https://ilac.snru.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/445179835_851586357003106_3444537604985202331_n-1024x576.jpg)
![](https://ilac.snru.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/444944712_851586383669770_7860043337684005582_n-1024x576.jpg)
![](https://ilac.snru.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/441926029_851586023669806_9014781161250189887_n-1024x576.jpg)
วันอังคารที่ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 08.00 น. สถาบันภาษา ศิลปะและวัฒนธรรม โดย ดร.พสุธา โกมลมาลย์ ผู้อำนวยการสถาบันภาษา ศิลปะและวัฒนธรรม รองผู้อำนวยการ พร้อมด้วยบุคลากร เข้าร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติ ณ ลานหน้าเสาธง หน้าอาคาร 1 มหาวิทยาลัยราชภัฎสกลนคร