เมื่อวันที่ 18 เมษายน 2567 เวลา 14.30 น.ณ เทศบาลนครสกลนครดร.พสุธา โกมลมาลย์ ผอ.สถาบันภาษา ศิลปะและวัฒนธรรม ม.ราชภัฏสกลนคร พร้อมบุคลากร ร่วมรดน้ำขอพร จากท่านโกมุท ฑีฆธนานนท์ นายกเทศมนตรีเทศบาลนครสกลนคร เนื่องในเทศกาลวันสงกรานต์ปีใหม่ไทย
![](https://ilac.snru.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/438899386_7418152114888216_3709637760931454935_n-1024x768.jpg)
![](https://ilac.snru.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/438976460_7418152741554820_7370989717010064864_n-1-1024x768.jpg)
![](https://ilac.snru.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/438039766_7418152474888180_1408442030035200722_n-1-1024x768.jpg)
![](https://ilac.snru.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/438899386_7418152114888216_3709637760931454935_n-1-1024x768.jpg)
![](https://ilac.snru.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/438039870_7418151914888236_3595429549631610334_n-2-1024x768.jpg)
เมื่อวันที่ 18 เมษายน 2567 เวลา 14.30 น.ณ เทศบาลนครสกลนครดร.พสุธา โกมลมาลย์ ผอ.สถาบันภาษา ศิลปะและวัฒนธรรม ม.ราชภัฏสกลนคร พร้อมบุคลากร ร่วมรดน้ำขอพร จากท่านโกมุท ฑีฆธนานนท์ นายกเทศมนตรีเทศบาลนครสกลนคร เนื่องในเทศกาลวันสงกรานต์ปีใหม่ไทย